fbpx

Du học New Zealand: Danh sách các trường THPT

3/5 - (1 bình chọn)

DANH SÁCH CÁC TRƯỜNG THPT NEW ZEALAND

Tên Trường Lớp đào tạo Học bổng
(NZD)
Website
Auckland Grammar School Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge – A levels 50% www.ags.school.nz
Avondale College Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge 50% www.avcol.school.nz
Botany Downs Secondary College Lớp 9- 13 30% www.bdsc.school.nz
Green Bay High School Lớp 9- 13 50% www.greenbayhigh.school.nz
Long Bay College Lớp 9- 13 50% www.longbaycollege.com
Mount Albert Grammar School Lớp 9- 13 50% www.mags.school.nz
Mt Roskill Grammar School Lớp 9- 13 50% www.mrgs.school.nz
Northcote College Lớp 9- 13 50% www.northcote.school.nz
Onehunga High School Lớp 9- 13 30% www.onehungahigh.school.nz/
Pakuranga College Lớp 9- 13 50% www.pakuranga.school.nz
Pukekohe High School Lớp 9- 13 50% www.pukekohehigh.school.nz
St Dominic’s College Lớp 7- 13 50% www.stdoms.ac.nz
Rosehill College Lớp 9- 13 1.000-2.000/năm rosehillcollege.school.nz/
Glendowie College Lớp 9- 13 www.gdc.school.nz/
Taylors College Auckland Tiếng Anh, Dự bị ĐH 2.500-5.000-7.500 www.taylorsauckland.ac.nz/
Westlake Girls High School Lớp 9- 13 4.000 www.westlakegirls.school.nz
Epsom Girls Grammar School (EGGS) Lớp 9- 13 www.eggs.school.nz/
Somerville Intermediate school Lớp 7- 8 www.somervilleintermediate.school.nz/
Waiuku College Lớp 9- 13 www.waiuku-college.school.nz/
Howick college Lớp 9- 13 www.howickcollege.school.nz/
Westlake Boys High Schools Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge www.westlake.school.nz/
Edgewater College Lớp 9- 13 www.edgewater.school.nz/
Newlands College Lớp 9- 13 50% www.newlands.school.nz
Paraparaumu College Lớp 9- 13 30% www.paraparaumucollege.school.nz
St Patrick’s College Wellington Lớp 9- 13 50% www.stpats.school.nz
Upper Hutt College Lớp 9- 13 50% www.upperhutt.school.nz
Wellington Girls’ College Lớp 9- 13 50% www.wgc.school.nz
Wellington High School Lớp 9- 13 www.whs.school.nz/
Onslow College Lớp 9- 13 www.onslow.school.nz/
Wellington College Lớp 9- 13 www.wellington-college.school.nz/
Napier Boys High School (NBHS) Lớp 9- 13 www.nbhs.school.nz/
Aotea College Lớp 9- 13 aotea.school.nz/
John Paul College Lớp 7- 13 50% www.jpc.school.nz
Mt Maunganui College Lớp 9- 13 50% www.mmc.school.nz/international
Tauranga Girls’ College Lớp 9- 13 www.tgc.school.nz/
Tauranga Boys’ College Lớp 9- 13 www.tbc.school.nz/
Cambridge High School Lớp 9- 13 30% www.internationalstudents.school.nz
Awatapu College Lớp 9- 13 50% www.awatapu.school.nz/
Palmerston North Boys’ High School Lớp 9- 13 30% www.pnbhs.school.nz/
Palmerston North Girls’ High School Lớp 7- 13 30% www.pnghs.school.nz/
St. Peter’s College Lớp 7- 13 30% www.stpeterspn.school.nz/
Marlborough Girls’ College Lớp 9- 13 50% www.mgc.school.nz
Nayland College Lớp 9- 13 50% www.nayland.school.nz
Garin College Lớp 9- 13 & chương trình Cambridge 1.500 /năm đầu www.garincollege.ac.nz
Nelson College For Girls Lớp 9- 13 www.ncg.school.nz/
Burnside High School Lớp 9- 13 50% http://www.burnside.school.nz/
Christ’s College Lớp 9- 13 50% www.christscollege.com
Mountainview High School Lớp 9- 13 30% www.mountainview.school.nz
Villa Maria College Lớp 7- 13 30% www.villa.school.nz
Christchurch Boy’s High School Lớp 9- 13 www.cbhs.school.nz/
Bayfield High School Lớp 9- 13 50% www.bayfield-high.school.nz
Kavanagh College Lớp 7- 13 50% www.kavanagh.school.nz
Otago Girls’ High School Lớp 9- 13 50% www.otagogirls.school.nz
Taieri College Lớp 7- 13 30% www.taieri.school.nz/Home
King’s High school Lớp 9- 13 www.kingshigh.school.nz/
Otago Boys’ High School Lớp 9- 13 obhs.school.nz/
James Hargest College Lớp 7- 13 30% www.jameshargest.school.nz
Southland Girls’ High School Lớp 7- 13 50% www.southlandgirls.school.nz
Middleton Grange School Lớp 1- 13 www.middleton.school.nz/

Để tìm hiểu thêm về các trường, học bổng và chi phí, phụ huynh và học sinh vui lòng liên hệ hotline/Zalo 0908 558 959 để được giải đáp chi tiết nhất.

Xem thêm:

Du học New Zealand: Danh sách các trường ĐH và CĐ

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đăng ký tư vấn

Hotline: 090 855 8959
Gọi tư vấn cho tôi
close-link
Contact Me on Zalo